Styrktaraðilar Stórmótsins 2018

Þessi fyrirtæki styrktu Stórmót Hrings árið 2018 og þökkum við þeim kærlega fyrir veittan stuðning.

Ráslistar Stórmóts 2018

Nýr og endurbættur ráslisti hér fyrir neðan, knapar athugið þó að fylgjast með ráslistunum inná sportfeng og/eða appinu.

 

Nr. Holl Hönd Knapi Félag knapa Hestur Aldur
Fimmgangur F1 Opinn flokkur - 1. flokkur            
1 1 H Artemisia Bertus Skagfirðingur Herjann frá Nautabúi 6
2 2 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Ásaþór frá Hnjúki 8
3 3 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk 14
4 4 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 9
5 5 V Viðar Bragason Léttir Lexus frá Björgum 6
6 6 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli 8
7 7 H Björgvin Daði Sverrisson Léttir Meitill frá Akureyri 8
8 8 V Mette Mannseth Skagfirðingur Stimpill frá Þúfum 7
9 9 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi 8
10 10 V Guðröður Ágústson Hringur Drífandi frá Hryggstekk 8
11 11 V Vignir Sigurðsson Léttir Salka frá Litlu-Brekku 6
12 12 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 17
13 13 V Sigmar Bragason Léttir Mætta frá Bæ 7
14 14 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Ósk frá Ysta-Mó 8
15 15 V Viðar Bragason Léttir Þórdís frá Björgum 11
16 16 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Frægur frá Fremri-Fitjum 12
17 17 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Drífa frá Dalvík 6
18 19 V Stefán Friðgeirsson Hringur Dagur frá Strandarhöfði 23
19 20 H Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Vængur frá Grund 9
20 21 V Mette Mannseth Skagfirðingur Sesar frá Þúfum 6
21 22 V Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri 6
             
Fjórgangur V1 Opinn flokkur - 1. flokkur            
1 1 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Bubbi frá Breiðabólsstað 12
2 2 V Viðar Bragason Léttir Kormákur frá Björgum 7
3 3 H Guðröður Ágústson Hringur Gletta frá Hryggstekk 7
4 4 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk 9
5 5 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Jarl frá Sámsstöðum 8
6 6 V Mette Mannseth Skagfirðingur Pílatus frá Þúfum 7
7 7 V Þórhallur Þorvaldsson Funi Vísa frá Ysta-Gerði 8
8 8 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Kæla frá Þúfum 8
9 9 V Viðar Bragason Léttir Lóa frá Gunnarsstöðum 8
10 10 V Sigmar Bragason Léttir Krókur frá Bæ 7
11 11 H Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum 10
12 12 H Artemisia Bertus Skagfirðingur Lyfting frá Hvammi 7
13 13 H Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti 9
14 14 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Stirnir frá Skriðu 9
15 15 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Dropi frá Tungu 7
16 16 V Viðar Bragason Léttir Roði frá Ytri-Brennihóli 10
17 17 V Stefán Friðgeirsson Hringur Geisli frá Úlfsstöðum 15
18 18 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Sif frá Þúfum 9
19 19 H Vignir Sigurðsson Léttir Loki frá Litlu-Brekku 7
20 20 V Atli Sigfússon Léttir Segull frá Akureyri 10
             
Tölt T1 Opinn flokkur - 1. flokkur            
1 1 V Viðar Bragason Léttir Fluga frá Flugumýrarhvammi 12
2 2 V Ragnar Stefánsson Léttir Mánadís frá Litla-Dal 8
3 3 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Sif frá Þúfum 9
4 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Huldar frá Sámsstöðum 10
5 5 V Heiðrún Ósk Eymundsdóttir Skagfirðingur Nikulás frá Saurbæ 6
6 6 V Viðar Bragason Léttir Lóa frá Gunnarsstöðum 8
7 7 V Atli Sigfússon Léttir Hylling frá Akureyri 6
8 8 V Guðröður Ágústson Hringur Gletta frá Hryggstekk 7
9 9 V Valdís Ýr Ólafsdóttir Dreyri Þjóstur frá Hesti 9
10 10 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Laukur frá Varmalæk 9
11 11 V Viðar Bragason Léttir Lexus frá Björgum 6
12 12 V Sigmar Bragason Léttir Krókur frá Bæ 7
13 13 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Birta frá Gunnarsstöðum 6
14 14 V Mette Mannseth Skagfirðingur Pílatus frá Þúfum 7
15 15 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Bubbi frá Breiðabólsstað 12
16 16 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Kæla frá Þúfum 8
17 17 V Viðar Bragason Léttir Kormákur frá Björgum 7
             
Tölt T2 Opinn flokkur            
1 1 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Dúkkulísa frá Þjóðólfshaga 1 13
2 2 H Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Krummi frá Egilsá 16
3 3 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Dropi frá Tungu 7
4 4 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Vængur frá Grund 9
5 5 H Katrín Ösp Bergsdóttir Skagfirðingur Svartálfur frá Sauðárkróki 13
6 6 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ 10
7 7 H Björg Ingólfsdóttir Skagfirðingur Mynd frá Dýrfinnustöðum 6
8 8 H Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Lukka frá Naustum III 8
9 9 V Mette Mannseth Skagfirðingur Stimpill frá Þúfum 7
10 10 V Fanndís Viðarsdóttir Léttir Stirnir frá Skriðu 9
11 11 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Taktur frá Varmalæk 14
             
Gæðingaskeið PP1 Opinn flokkur            
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum 8
2 2 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Ósk frá Ysta-Mó 8
3 3 V Ragnar Stefánsson Léttir Framtíð frá Hléskógum 6
4 4 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Dynfari frá Brimnesi 18
5 5 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Suðræna frá Hrafnsstöðum 8
6 6 V Sveinn Ingi Kjartansson Léttir Dofri frá Úlfsstöðum 17
7 7 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Vængur frá Grund 9
8 8 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Snædís frá Dalvík 8
9 9 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Surtsey frá Fornusöndum 12
10 10 V Björg Ingólfsdóttir Skagfirðingur Eining frá Laugabóli 10
11 11 V Magnús Bragi Magnússon Skagfirðingur Snillingur frá Íbishóli 8
12 12 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Gjafar frá Hrafnsstöðum 10
13 13 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ 7
14 14 V Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Stilling frá Íbishóli 9
15 15 V Gestur Júlíusson Léttir Ullur frá Torfunesi 8
16 16 V Mette Mannseth Skagfirðingur Stimpill frá Þúfum 7
17 17 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Þyrill frá Djúpadal 12
18 18 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Ásaþór frá Hnjúki 8
19 19 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Drífa Drottning frá Dalvík 16
20 20 V Höskuldur Jónsson Léttir Sámur frá Sámsstöðum 15
             
Skeið 150m P3 Opinn flokkur            
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Flugar frá Akureyri 11
2 1 V Ragnar Stefánsson Léttir Hind frá Efri-Mýrum 11
3 2 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Hófur frá Hóli v/Dalvík 8
4 2 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Skreppa frá Hólshúsum 8
5 3 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Náttar frá Dalvík 16
6 3 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Jódís frá Dalvík 24
             
Skeið 250m P1 Opinn flokkur            
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ 7
2 1 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni 11
3 2 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Surtsey frá Fornusöndum 12
4 2 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Gjafar frá Hrafnsstöðum 10
5 3 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Þyrill frá Djúpadal 12
6 3 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Drífa Drottning frá Dalvík 16
7 4 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Dalvík frá Dalvík 10
             
Stökk 250m              
1 1 V Ingunn Ingólfsdóttir Skagfirðingur Flugar frá Dýrfinnustöðum 11
2 1 V Björg Ingólfsdóttir Skagfirðingur Strákur frá Hofsstöðum 15
3 2 V Ólöf Antons Hringur Tildra frá Tóftum 19
4 2 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 11
5 3 H Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Andri frá Hrafnsstöðum 11
             
Flugskeið 100m P2 Opinn flokkur            
1 1 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Bandvöttur frá Miklabæ 7
2 2 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Drífa Drottning frá Dalvík 16
3 3 V Ingólfur Helgason Skagfirðingur Ísak frá Dýrfinnustöðum 8
4 4 V Höskuldur Jónsson Léttir Sigur frá Sámsstöðum 6
5 5 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Þyrill frá Djúpadal 12
6 6 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Hófur frá Hóli v/Dalvík 8
7 7 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Gjafar frá Hrafnsstöðum 10
8 8 V Gestur Júlíusson Léttir Þokki frá Sámsstöðum 14
9 9 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Surtsey frá Fornusöndum 12
10 10 V Anna Kristín Friðriksdóttir Hringur Svarti-Svanur frá Grund 16
11 11 V Björg Ingólfsdóttir Skagfirðingur Eining frá Laugabóli 10
12 12 V Þórarinn Eymundsson Skagfirðingur Gullbrá frá Lóni 11
13 13 V Sveinbjörn Hjörleifsson Hringur Náttar frá Dalvík 16
14 14 V Svavar Örn Hreiðarsson Hringur Flugar frá Akureyri 11
15 15 V Gísli Gíslason Skagfirðingur Dalvík frá Dalvík 10
16 16 V Ragnar Stefánsson Léttir Hind frá Efri-Mýrum 11
17 17 V Steindóra Ólöf Haraldsdóttir Skagfirðingur Drífandi frá Saurbæ 12
18 18 V Nikola Maria Anisiewic Snarfari Blævar frá Dalvík 23
             
Tölt T3 Barnaflokkur            
1 1 V Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Katla frá Syðra-Fjalli I 13
2 1 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Tinna frá Draflastöðum 9
3 2 H Margrét Ósk Friðriksdóttir Þjálfi Flinkur frá Íbishóli 7
4 2 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 10
5 3 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ 8
6 3 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 10
7 4 H Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 14
8 4 V Embla Lind Ragnarsdóttir Léttir Sóldís frá Hléskógum 8
             
Tölt T3 Opinn flokkur - 2. flokkur            
1 1 V Gunnar Freyr Gestsson Skagfirðingur Fálki frá Hrafnagili 9
2 1 V Jón Albert Jónsson Léttir Tóti frá Tungufelli 7
3 2 V Friðrik K Jakobsson Þjálfi Glói frá Dallandi 11
4 2 V Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Matthildur frá Fornhaga II 5
5 3 H Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði 14
6 3 H Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 10
7 4 V Berglind Ösp Viðarsdóttir Léttir Klaki frá Steinnesi 7
8 4 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni 7
9 5 V Jón Albert Jónsson Léttir Börkur frá Þúfu í Landeyjum 11
10 5 V Reynir  Hjartarson Hringur Gildra frá Tóftum 14
             
Tölt T3 Unglingaflokkur            
1 1 H Guðný Rúna Vésteinsdóttir Skagfirðingur Þruma frá Hofsstaðaseli 10
2 2 H Björg Ingólfsdóttir Skagfirðingur Hnokki frá Fjalli 13
3 2 H Freydís Þóra Bergsdóttir Skagfirðingur Ötull frá Narfastöðum 11
4 3 H Stefanía Sigfúsdóttir Skagfirðingur Ljómi frá Tungu 12
5 3 H Nikola Maria Anisiewic Snarfari Dalvíkingur frá Dalvík 19
6 4 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Stjarna frá Efra - Holti 10
             
Tölt T3 Ungmennaflokkur            
1 1 H Ólöf Antons Hringur Salörn frá Grund II 14
2 1 H Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Glóð frá Dalvík 9
3 2 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Sæla frá Akureyri 6
4 2 V Ingunn Ingólfsdóttir Skagfirðingur Bálkur frá Dýrfinnustöðum 9
5 3 V Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Sigurvon frá Íbishóli 10
6 3 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Valþór frá Enni 6
7 4 H Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fákur Þytur frá Narfastöðum 12
8 4 H Guðmar Freyr Magnússon Skagfirðingur Stássa frá Íbishóli 6
             
Fjórgangur V2 Barnaflokkur            
1 1 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Eldar frá Efra - Holti 10
2 1 V Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Grettir frá Saurbæ 10
3 2 V Embla Lind Ragnarsdóttir Léttir Sóldís frá Hléskógum 8
4 2 V Steindór Óli Tobíasson Léttir Fegurðardís frá Draflastöðum 8
5 3 V Margrét Ásta Hreinsdóttir Léttir Demantur frá Hraukbæ 8
6 3 H Sandra Björk Hreinsdóttir Léttir Sylgja frá Syðri-Reykjum 14
7 4 H Þórgunnur Þórarinsdóttir Skagfirðingur Flipi frá Bergsstöðum Vatnsnesi 10
             
Fjórgangur V2 Opinn flokkur - 2. flokkur            
1 1 V Steingrímur Magnússon Léttir Blesi frá Skjólgarði 14
2 1 V Berglind Ösp Viðarsdóttir Léttir Klaki frá Steinnesi 7
3 2 V Sigfús Arnar Sigfússon Léttir Kolbeinn frá Fornhaga II 7
4 2 V Jón Albert Jónsson Léttir Tóti frá Tungufelli 7
5 3 H Elín M. Stefánsdóttir Funi Kuldi frá Fellshlíð 10
6 3 H Hreinn Haukur Pálsson Léttir Tvistur frá Garðshorni 7
7 4 V Steingrímur Magnússon Léttir Hetja frá Skjólgarði 7
             
Fjórgangur V2 Unglingaflokkur            
1 1 V Guðný Rúna Vésteinsdóttir Skagfirðingur Þruma frá Hofsstaðaseli 10
2 1 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Sirkill frá Akureyri 9
3 2 V Ingunn Birna Árnadóttir Léttir Frosti frá Selfossi 6
4 2 V Björg Ingólfsdóttir Skagfirðingur Hrímnir frá Hvammi 2 7
5 3 V Freydís Þóra Bergsdóttir Skagfirðingur Ötull frá Narfastöðum 11
6 3 V Katrín Ösp Bergsdóttir Skagfirðingur Svartálfur frá Sauðárkróki 13
7 4 V Steinunn Birta Ólafsdóttir Hringur Þröstur frá Dæli 10
8 4 V Stefanía Sigfúsdóttir Skagfirðingur Klettur frá Sauðárkróki 7
9 5 V Anna Kristín Auðbjörnsdóttir Léttir Stjarna frá Efra - Holti 10
10 5 H Nikola Maria Anisiewic Snarfari Dalvíkingur frá Dalvík 19
             
Fjórgangur V2 Ungmennaflokkur            
1 1 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Fengur frá Súluholti 8
2 1 V Hjörleifur Helgi Sveinbjarnarson Hringur Sókrates frá Dalvík 10
3 2 V Ingibjörg Petrea Ágústsdóttir Fákur Þytur frá Narfastöðum 12
4 2 V Ólöf Antons Hringur Salörn frá Grund II 14
5 3 H Magnea Rut Gunnarsdóttir Neisti Sigurvon frá Íbishóli 10
6 3 H Ingunn Ingólfsdóttir Skagfirðingur Bálkur frá Dýrfinnustöðum 9
7 4 H Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Valþór frá Enni 6
8 4 H Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Sæla frá Akureyri 6
             
Fimmgangur F2 Opinn flokkur - 2. flokkur            
1 1 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Snædís frá Dalvík 8
2 1 V Hreinn Haukur Pálsson Léttir Dáð frá Hólakoti 8
3 2 V Egill Már Vignisson Léttir Milljarður frá Barká 10
4 2 V Valgerður Sigurbergsdóttir Léttir Vefur frá Akureyri 6
5 3 V Auður Karen Auðbjörnsdóttir Léttir Hróðný frá Syðri-Reykjum 11
6 3 V Bjarki Fannar Stefánsson Hringur Vissa frá Jarðbrú 8
7 4 H Ólöf Antons Hringur Ómar frá Ysta-Gerði 13

Stórmót Hrings 2018

Stórmót Hrings

Nú er komið að hinu árlega Stórmóti Hrings. Mótið verður haldið á Hringsholtsvelli helgina 24-26 ágúst n.k. og keppt verður í eftirfarandi greinum:

Tölt (T1) opin flokkur/1 flokkur

Tölt (T3) 2 flokkur, ungmennaflokki, unglingaflokki og barnaflokki

Tölt (T2)  opinn flokkur.

Fimmgangur (F1) Opin flokkur/1 flokkur

Fimmgangur (F2) 2 flokkur

Fjórgangur (V1) Opin flokkur/1 flokkur

Fjórgangur (V2) 2 flokkur, ungmennaflokki, unglingaflokki og barnaflokki

100m skeið

150m skeið

250m skeið

Gæðingaskeið

250m stökk

Read more: Stórmót Hrings 2018

Dagskrá Stórmóts Hrings 2018

Dagskrá Stórmóts Hrings 2018
Föstudagur 24 ágúst
Kl 19:00
- 150m skeið
- 250m skeið
- 250m stökk

Ráslistar Gæðingamóts

Ráslistar Gæðingamóts sjá hér fyrir neðan:

Read more: Ráslistar Gæðingamóts